பரமசிவன் ஏன் கஞ்சா குடிக்கிறார் || Why Does Lord Shiva Smoke Up Weed? || Unknown Facts In Tamilwatch-Why Does Lord Shiva Smoke Up Weed? || Unknown Facts In Tamil ☛Subscribe To Unknown Facts in Tamil – ☛ Subscribe To …

50 Comments

 1. கோத்தா தேவிடியா அப்படி சொல்லி அவருக்கு களங்கம் பரதேசி பரதேசி நாயே உங்கள மாதிரி பதிவு போறவன செருப்பால அடிச்சா என்ன தப்பு கையில போன் இருந்தால் என்ன வேணும்னாலும் பேசுவீங்களா செருப்படி வாங்குவீங்க

 2. இது இந்து மதத்திற்குஎதிரான ஒரு மறைமுக தாக்குதல். இவர்கள் சேனலில் இந்து கடவுள்களை பற்றி நல்ல விஷயங்கள் பேசுவதுபோல் தொடங்குவார்கள்…
  அப்படியே பார்வையாளர்களை படிப்படியாக உயர்த்திக்கொண்டு இடைக்கிடையே இவர்களின் உண்மையான விஷத்தை இறக்குவார்கள்.

 3. This is nonsense. And i knew the reason why shiva smoking ganja. Shiva is a god who is so simple and very down to earth. Thats why he wear a tiger skin as his clothes where other gods wearing expensive clothes. Shiva wears a snake where othed gods wearing gold chains all. Lord shiva is the simplest god who will receive anything which his devotees giving him. He dont need gold or diamonds. Once one of his devotees wanna give something to lord shiva but he used have nothing in his hand except ganja. Lord shiva received it and make his devotee happy.. thats the reason you morons…😑😠

 4. சிவனின் பெயரால் சொல்கிறேன் நீ சொல்லியது போய் உன்னை மரணம் வந்தடையும்

 5. நீ வேன கஞ்சா அடிப்ப பணத்துகாக அள்ளிபோடுவ பொய்யா இவ்வளதான் நீ

 6. சிவன் கஞ்சா அடிபாரு கஞ்சா வரலாறு உண்மை …சிவனை ஒரு மங்கை விரும்பியது அந்த மங்கை சிவனிடம் சென்று நான் உங்களை மணந்துகொள்ள விரும்புகிறேன் என்று கூறினால் சிவன் அந்த மங்கையை செடியாக மாற்றினார் அந்த செடி கஞ்சா சிவன் சுடுகாட்டிற்கு வரும் போது அந்த செடி அருகில் அமர்வார் அந்த மணர்வார் …அந்த செடி ஊர் ஊராக பரவி இருக்கு ..கஞ்சா.சிவன் சொத்து .கஞ்சா அடிபவர்கள் .வாழ்க்கை மாறிவிடும் அருமையாக.ஆனால் சிவன் சொத்துகுல நாசம் .

 7. நீங்கள் யார் சென்று பார்த்தீர்கள் அல்லது ஆதாரமாவது உள்ளதா? ஆதாரம் காட்டினாலே நம்பேன் இதை. நீங்க இப்படி ஒரு உலக மகா பொய் சொன்னால் யாராவது நம்புவார்களா

 8. சிவன் கஞ்சா அடிக்கல கஞ்சா மட்டுமில்லை எதையும் நம்பி இல்லை அகோரிகள் தான் கஞ்சா பயன்படுத்துவாங்க காரணம் என்னன்னா மனதை கட்டுப்படுத்தி ஒரு நிலையில நிப்பாட்டணும் அதற்கு ராஜபோதை தேவைப்பட்டது அதுக்கு கண்டுபிடிச்சாங்க கஞ்சா இலையை நம்ம அகத்தியர் காலபைரவர் உடைய பக்தர்கள் மட்டும்தான் பயன்படுத்தினார்கள் கஞ்சா அதற்குக் காரணம் காலபைரவர் கரடுமுரடான ஒரு காலபைரவர் கடவுள் காலபைரவர் எதுக்கு பிறந்தார் நாகா பிறப்பா அடுத்த ஜென்மம் பிறக்கவே கூடாது அதுக்குதான் பிறந்தார்🙏👍

 9. ganja ĸυ ғaмoυѕ вoвмarley avarala arιмυgaм aanaтнυ ĸaalaн poĸυla aтнυ parava araмвιcнυтнυ aprм aтнa yarυм vendaм agorιya aaguravanga payanpadυтнυnaga aтнυla nιмaтнι ιrυĸυnυ aprм тrend мara мara edιт panι ѕιvan nala ganja apadenυ nιnga orυvaĸυna vιѕнayaтнa naмвanυмdraтнa ιpade ganja apadιparυ ѕιvanυ avarυ мela palιya podυrιnga aaмaн ecaн мaĸĸal мela palι poda тнerιnjυvangalυĸυ god ѕιvan мaттυм yena vιтнιvelaĸa ιnυм ĸolυтнι podυnga aprм ѕaraĸa adιparυ мυттon cнιcĸen ѕapιdυvarυnυ ponga υnga rυмor aн тнυĸι ĸυpaιla podυnga nιnga ganja adιĸυraтнυĸυ ѕιvan naмeaн waιт panυnga ιnυм ĸnjм nala aтнayυм вang panυvanga aтнυ orυ тreaтмenт aтнayaн внoтнaιya υѕe pndrιnga

 10. சிவன் எதுக்குப்பா கஞ்சாகுடிக்கனு அவர் என்னே மனிசனா கடவுள் கஞ்சா குடிப்பாருனு பொய்களே பரபாதிங்க

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*